എ​ല്ലാ എ​മി​റേ​റ്റു​ക​ളി​ലും ടൂ​റി​സ്​​റ്റ് വി​സ ന​ല്‍​കി​ത്തു​ട​ങ്ങി

0

കോ​വി​ഡ് വ്യാ​പ​ന​ത്തെ തു​ട​ര്‍​ന്ന് ക​ഴി​ഞ്ഞ മാ​ര്‍​ച്ച്‌ മു​ത​ല്‍ വി​സ ഓ​ണ്‍ അ​റൈ​വ​ല്‍ സേ​വ​ന​ങ്ങ​ള്‍ നി​ര്‍​ത്തി​വെ​ച്ചി​രി​ക്കു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു. ഇ​ന്ന​ലെ മു​ത​ല്‍ വി​നോ​ദ​സ​ഞ്ചാ​രി​ക​ള്‍​ക്ക് യു.​എ.​ഇ​യി​ലേ​ക്ക് യാ​ത്ര​ചെ​യ്യാ​ന്‍ വി​സ ന​ല്‍​കി​ത്തു​ട​ങ്ങി​യ​താ​യി രാ​ജ്യ​ത്തെ ഫെ​ഡ​റ​ല്‍ ഇ​മി​ഗ്രേ​ഷ​ന്‍ സ​ര്‍​വി​സ് അ​റി​യി​ച്ചു. അ​ബൂ​ദ​ബി, ഷാ​ര്‍​ജ, അ​ജ്മാ​ന്‍, ഉ​മ്മു​ല്‍ ഖു​വൈ​ന്‍, റാ​സ​ല്‍​ഖൈ​മ, ഫു​ജൈ​റ എ​ന്നീ ആ​റു എ​മി​റേ​റ്റു​ക​ളി​ലും ക​ഴി​ഞ്ഞ മാ​ര്‍​ച്ചി​നു​ശേ​ഷം ആ​ദ്യ​മാ​യാ​ണ് സ​ന്ദ​ര്‍​ശ​ക​രെ അ​നു​വ​ദി​ക്കു​ന്ന​ത്.ദു​ബൈ​യി​ല്‍ ജൂ​ണ്‍ ആ​ദ്യം വി​നോ​ദ​സ​ഞ്ചാ​രി​ക​ള്‍​ക്ക് വ​രാ​നു​ള്ള സൗ​ക​ര്യം അ​നു​വ​ദി​ച്ചി​രു​ന്നു. രാ​ജ്യ​ത്തെ ടൂ​റി​സം മേ​ഖ​ല​യു​ടെ​യും സ​മ്ബ​ദ്​ വ്യ​വ​സ്ഥ​യു​ടെ​യും അ​ഭി​വൃ​ദ്ധി വീ​ണ്ടെ​ടു​ക്കാ​ന്‍ പ​ദ്ധ​തി സ​ഹാ​യി​ക്കു​മെ​ന്ന് ഫെ​ഡ​റ​ല്‍ അ​തോ​റി​റ്റി ഫോ​ര്‍ ഐ​ഡ​ന്‍​റി​റ്റി ആ​ന്‍​ഡ് സി​റ്റി​സ​ണ്‍​ഷി​പ്​ (ഐ.​സി.​എ) അ​റി​യി​ച്ചു. വ​ര്‍​ക്ക് പെ​ര്‍​മി​റ്റ് ഒ​ഴി​കെ​യു​ള്ള ഒ​ട്ടേ​റെ വി​സ​ക​ള്‍ ല​ഭ്യ​മാ​ക്കു​മെ​ന്ന് ഐ.​സി.​എ അ​റി​യി​ച്ചു. രാ​ജ്യ​ത്തെ ടൂ​റി​സം മേ​ഖ​ല​യെ ഉ​ത്തേ​ജി​പ്പി​ക്കു​ക​യെ​ന്ന ല​ക്ഷ്യ​ത്തോ​ടെ​യാ​ണ് ഈ ​ന​ട​പ​ടി​യെ​ന്നും അ​ധി​കൃ​ത​ര്‍ പ​റ​ഞ്ഞു.ഇ​ന്‍​ബൗ​ണ്ട്, ഔ​ട്ട് ബൗ​ണ്ട് യാ​ത്ര​ക്കാ​ര്‍​ക്ക് വി​വി​ധ എ​മി​റേ​റ്റു​ക​ളി​ല്‍ വ്യ​ത്യ​സ്ത ന​ട​പ​ടി​ക്ര​മ​ങ്ങ​ളാ​ണ് കോ​വി​ഡ് രോ​ഗ പ്ര​തി​രോ​ധ​ത്തി​െന്‍റ ഭാ​ഗ​മാ​യു​ള്ള​ത്. അ​ബൂ​ദ​ബി​യി​ല്‍ എ​ത്തി​ച്ചേ​രു​ന്ന​വ​ര്‍ 14 ദി​വ​സ​ത്തേ​ക്ക് അ​വ​രു​ടെ വീ​ടു​ക​ളി​ലോ ഹോ​ട്ട​ലി​ലോ ക്വാ​റ​ന്‍​റീ​നി​ല്‍ ക​ഴി​യ​ണം.

You might also like

Leave A Reply

Your email address will not be published.