​ല​യാ​ളി​ക​ള്‍ ഉ​ള്‍​പ്പെ​ടെ വി​വി​ധ രാ​ജ്യ​ക്കാ​രാ​യ വി​ദ്യാ​ര്‍​ഥി​ക​ള്‍ പ​ഠി​ക്കു​ന്ന അ​ല്‍ ഖാ​സി​മി​യ സ​ര്‍​വ​ക​ലാ​ശാ​ല​യു​ടെ 2020-21 അ​ധ്യ​യ​ന​വ​ര്‍​ഷ​ത്തെ ബ​ജ​റ്റി​ന് സു​പ്രീം കൗ​ണ്‍​സി​ല്‍ അം​ഗ​വും ഷാ​ര്‍​ജ ഭ​ര​ണാ​ധി​കാ​രി​യു​മാ​യ ശൈ​ഖ് ഡോ. ​സു​ല്‍​ത്താ​ന്‍ ബി​ന്‍ മു​ഹ​മ്മ​ദ് അ​ല്‍ ഖാ​സി​മി അം​ഗീ​കാ​രം ന​ല്‍​കി

0

ലോ​ക നി​ല​വാ​ര​ത്തി​ലു​ള്ള ആ​ധു​നി​ക പാ​ഠ്യ – പാ​ഠ്യേ​ത​ര പു​രോ​ഗ​തി​ക്ക് കൂ​ടു​ത​ല്‍ ഊ​ന്ന​ല്‍ ന​ല്‍​കു​ക​യാ​ണ് ല​ക്ഷ്യം.ഈ ​ബ​ജ​റ്റ് അ​നു​സ​രി​ച്ച്‌ നി​ല​വി​ലെ സെ​മ​സ്​​റ്റ​റി​ല്‍ 300 പു​രു​ഷ-​വ​നി​ത വി​ദ്യാ​ര്‍​ഥി​ക​ളെ പ​ഠ​ന​ത്തി​നാ​യി പു​തു​താ​യി സ്വീ​ക​രി​ക്കും. 82 രാ​ജ്യ​ങ്ങ​ളി​ല്‍​നി​ന്നു​ള്ള 1252 വി​ദ്യാ​ര്‍​ഥി​ക​ള്‍ ഇ​വി​ടെ പ​ഠി​ക്കു​ന്നു. ന്യൂ​സി​ല​ന്‍​ഡ്, തു​ര്‍​ക്​​മെ​നി​സ്​​താ​ന്‍, റു​മേ​നി​യ, സ്വീ​ഡ​ന്‍, നെ​ത​ര്‍​ല​ന്‍​ഡ്​​ തു​ട​ങ്ങി​യ അ​ഞ്ചു രാ​ജ്യ​ങ്ങ​ളി​ല്‍​നി​ന്നു​ള്ള വി​ദ്യ​ര്‍​ഥി​ക​ള്‍ കൂ​ടി ഇ​ക്കു​റി പ​ഠ​ന​ത്തി​നെ​ത്തും. സ​ര്‍​വ​ക​ലാ​ശാ​ല​യു​ടെ ആ​ദ്യ ബി​രു​ദ​ധാ​ന ച​ട​ങ്ങി​ല്‍ മ​ല​യാ​ളി വി​ദ്യാ​ര്‍​ഥി​ക​ള്‍ ഉ​യ​ര്‍​ന്ന പ്ര​ക​ട​ന​മാ​ണ് ന​ട​ത്തി​യ​ത്.

You might also like

Leave A Reply

Your email address will not be published.