സ്​​കൂ​ളു​ക​ള്‍ തു​റ​ക്കാ​ന്‍ ദി​വ​സ​ങ്ങ​ള്‍ മാ​ത്രം ബാ​ക്കി​നി​ല്‍​ക്കെ വി​ദ്യാ​ര്‍​ഥി​ക​ളെ സു​ര​ക്ഷി​ത​മാ​യി സ്​​കൂ​ളി​ലും താ​മ​സ​സ്​​ഥ​ല​ങ്ങ​ളി​ലു​മെ​ത്തി​ക്കാ​ന്‍ സ്​​മാ​ര്‍​ട്ട്​ ബ​സു​ക​ള്‍ ത​യാ​റാ​യി

0

കു​ട്ടി​ക​ളു​ടെ​യും ബ​സി​െന്‍റ​യും ച​ല​ന​ങ്ങ​ള്‍ ര​ക്ഷി​താ​ക്ക​ള്‍​ക്ക് നി​രീ​ക്ഷി​ക്കാ​നും അ​ടി​യ​ന്ത​ര സാ​ഹ​ച​ര്യ​മു​ണ്ടാ​യാ​ല്‍ നേ​രി​ടാ​നും ക​ഴി​യു​ന്ന രീ​തി​യി​ലാ​ണ്​ ബ​സു​ക​ള്‍ ഒ​രു​ക്കി​യ​ത്. ദു​ബൈ​യി​ലെ 21 സ്​​കൂ​ളു​ക​ളി​ലാ​യി 18608 വി​ദ്യാ​ര്‍​ഥി​ക​ളാ​ണ്​ ബ​സ്​ യാ​ത്ര​ക്ക് ഡി.​ടി.​സി​യി​ല്‍​ ര​ജി​സ്​​റ്റ​ര്‍ ചെ​യ്​​ത​ത്. 400 സ്​​മാ​ര്‍​ട്ട്​ ബ​സു​ക​ള്‍​ സ​ര്‍​വി​സ്​ ന​ട​ത്തും. എ​ന്നാ​ല്‍, മ​റ്റു​ചി​ല എ​മി​റേ​റ്റു​ക​ളി​ല്‍ സ്​​കൂ​ളു​ക​ള്‍ തു​റ​ക്കു​ന്ന കാ​ര്യ​ത്തി​ല്‍ ഇ​തു​വ​രെ തീ​രു​മാ​ന​മാ​യി​ട്ടി​ല്ല. ദു​ബൈ​യി​ല്‍ ര​ക്ഷി​താ​ക്ക​ളു​ടെ താ​ല്‍​പ​ര്യ​മ​നു​സ​രി​ച്ച്‌​ ഓ​ണ്‍​ലൈ​ന്‍ പ​ഠ​ന​മോ ക്ലാ​സ്​ മു​റി​ക​ളി​ലെ പ​ഠ​ന​മോ തെ​ര​ഞ്ഞെ​ടു​ക്കാ​ന്‍ അ​നു​വാ​ദം ന​ല്‍​കി​യി​ട്ടു​ണ്ട്. അ​വ​ധി​ക്കാ​ല​ത്തി​നു​ശേ​ഷം ഈ ​മാ​സം അ​വ​സാ​ന​മാ​ണ്​ സ്​​കൂ​ള്‍ തു​റ​ക്കു​ന്ന​ത്.വി​ദ്യാ​ര്‍​ഥി​ക​ളു​ടെ സു​ര​ക്ഷ ഉ​റ​പ്പാ​ക്കും​വി​ധം ര​ക്ഷി​താ​ക്ക​ള്‍​ക്ക്​ ആ​ത്മ​വി​ശ്വാ​സം പ​ക​രു​ന്ന രീ​തി​യി​ലാ​ണ്​ മു​ന്‍​ക​രു​ത​ല്‍ ന​ട​പ​ടി​യെ​ടു​ത്ത​തെ​ന്ന്​ ഡി.​ടി.​സി ഓ​പ​റേ​ഷ​ന്‍​സ്​ ഡ​യ​റ​ക്​​ട​ര്‍ മ​ര്‍​വാ​ന്‍ അ​ല്‍ സ​റൂ​നി പ​റ​ഞ്ഞു. വി​ദ്യാ​ര്‍​ഥി​ക​ളെ ഇ​റ​ക്കി​യ​ശേ​ഷ​വും ബ​സി​ല്‍ ക​യ​റ്റു​ന്ന​തി​നു​ മു​മ്ബും അ​ണു​ന​ശീ​ക​ര​ണം ന​ട​ത്തും. ഇ​തി​ന്​ ​ഷെ​ഡ്യൂ​ള്‍ ത​യാ​റാ​ക്കും. ബ​സി​ല്‍ 50 ശ​ത​മാ​നം വി​ദ്യാ​ര്‍​ഥി​ക​ള്‍​ക്കു​​മാ​ത്ര​മേ പ്ര​വേ​ശ​നം ഉ​ണ്ടാ​വൂ. എ​ല്ലാ കു​ട്ടി​ക​ളു​ടെ​യും ശ​രീ​രോ​ഷ്​​മാ​വ്​ പ​രി​ശോ​ധി​ക്കും.മു​ന്നൊ​രു​ക്ക​ങ്ങ​ളി​ല്‍ ര​ക്ഷി​താ​ക്ക​ള്‍ സം​തൃ​പ്​​ത​രാ​ണെ​ന്ന​തി​െന്‍റ തെ​ളി​വാ​ണ്​ കൂ​ടു​ത​ല്‍ വി​ദ്യാ​ര്‍​ഥി​ക​ള്‍ ര​ജി​സ്​​റ്റ​ര്‍ ചെ​യ്​​ത​ത്. 408 ഡ്രൈ​വ​ര്‍​മാ​ര്‍​ക്ക് പ്ര​ത്യേ​ക പ​രി​ശീ​ല​നം ന​ല്‍​കി​യി​ട്ടു​ണ്ട്. 129 വ​നി​ത ജീ​വ​ന​ക്കാ​ര്‍ ബ​സി​ല്‍ ഉ​ണ്ടാ​വും. അ​ടി​യ​ന്ത​ര ഘ​ട്ട​ങ്ങ​ളി​ല്‍ എ​ങ്ങി​നെ പ്ര​വ​ര്‍​ത്തി​ക്ക​ണ​മെ​ന്ന്​ ഇ​വ​ര്‍​ക്ക്​ പ​രി​ശീ​ല​നം ന​ല്‍​കി​യി​ട്ടു​ണ്ട്. ദു​ബൈ കോ​ര്‍​പ​റേ​ഷ​ന്‍ ഫോ​ര്‍ ആം​ബു​ല​ന്‍​സാ​ണ്​ പ​രി​ശീ​ല​നം ന​ല്‍​കി​യ​ത്. കു​ട്ടി​ക​ളെ​യും ബ​സി​നെ​യും പ്ര​ത്യേ​ക ഡി​വൈ​സി​െന്‍റ സ​ഹാ​യ​ത്തോ​ടെ ട്രാ​ക് ചെ​യ്യും. അ​ത്യാ​വ​ശ്യ ഘ​ട്ട​ത്തി​ല്‍ സ​ഹാ​യ​ത്തി​നാ​യി എ​മ​ര്‍​ജ​ന്‍​സി ബ​ട്ട​നു​ണ്ട്. കാ​മ​റ, സെ​ന്‍​സ​ര്‍, ജി.​പി.​എ​സ്​, റേ​ഡി​യോ ഫ്രീ​ക്വ​ന്‍​സി ഐ​ഡ​ന്‍​റി​ഫി​ക്കേ​ഷ​ന്‍ എ​ന്നി​വ​യും ഉ​ണ്ടാ​കും.ബ​സ്​ സ​ര്‍​വി​സു​ക​ള്‍​ക്കാ​യി ര​ക്ഷി​താ​ക്ക​ള്‍​ക്ക്​ https://schoolbus.dubaitaxi.ae/parentportal എ​ന്ന ലി​ങ്ക്​ വ​ഴി ര​ജി​സ്​​റ്റ​ര്‍ ചെ​യ്യാം. ഇ​തു​വ​ഴി ര​ക്ഷി​താ​ക്ക​ള്‍​ക്കും കു​ട്ടി​ക​ളു​ടെ​യും ബ​സി​െന്‍റ​യും ച​ല​ന​ങ്ങ​ള്‍ ഫോ​ണ്‍ വ​ഴി നി​രീ​ക്ഷി​ക്കാ​ന്‍ ക​ഴി​യും. ഡി.​ടി.​സി സ്​​കൂ​ള്‍ ബ​സ്​ ആ​പ്പ്​ വ​ഴി​യാ​ണ്​ ഈ ​സൗ​ക​ര്യം ഒ​രു​ക്കി​യ​തെ​ന്നും മ​ര്‍​വാ​ന്‍ അ​ല്‍ സ​റൂ​നി പ​റ​ഞ്ഞു.

You might also like

Leave A Reply

Your email address will not be published.