റെ​ഡ് ​സീ ​പ​ദ്ധ​തി ഭൂ​മി കൈ​യേ​റി​യ​താ​യ റി​പ്പോ​ര്‍​ട്ടി​െന്‍റ അ​ടി​സ്ഥാ​ന​ത്തി​ല്‍ ഉ​ന്ന​ത സ്ഥാ​ന​ത്തു​ള്ള നി​ര​വ​ധി​പേ​രെ ജോ​ലി​യി​ല്‍​നി​ന്ന്​ മാ​റ്റാ​ന്‍ രാ​ജ​ക​ല്‍​പ​ന

0

അ​ല്‍​ഉ​ല റോ​യ​ല്‍ ക​മീ​ഷ​ന്‍, റെ​ഡ് ​സീ ​ക​മ്ബ​നി, സൗ​ദ ​െഡ​വ​ല​പ്​​മെന്‍റ്​ ക​മ്ബ​നി എ​ന്നി​വ​യി​ല്‍ നി​ന്ന്​ ല​ഭി​ച്ച വി​വ​ര​ത്തി​െന്‍റ അ​ടി​സ്ഥാ​ന​ത്തി​ലാ​ണ്​ സ​ല്‍​മാ​ന്‍ രാ​ജാ​വ്​ ഉ​ത്ത​ര​വി​ട്ടി​രി​ക്കു​ന്ന​ത്.റെ​ഡ്​ സീ ​പ​ദ്ധ​തി സ്ഥ​ല​ത്ത്​ നി​യ​മ​വി​രു​ദ്ധ​മാ​യി​ 5000ത്തോ​ളം കൈ​യേ​റ്റ​ങ്ങ​ളും അ​ല്‍​ഉ​ല മേ​ഖ​ല​യി​ല്‍ നി​ര​വ​ധി കൈ​യേ​റ്റ​ങ്ങ​ളും ന​ട​ത്തി​യ​താ​യാ​ണ്​ വി​വ​രം. അ​ല്‍​ഉ​ല റോ​യ​ല്‍ ക​മീ​ഷ​ന്‍, റെ​ഡ്​ സീ ​ക​മ്ബ​നി, സൗ​ദ ​െഡ​വ​ല​പ്​​മെന്‍റ് ക​മ്ബ​നി എ​ന്നി​വ​യു​ടെ അ​നു​മ​തി​യി​ല്ലാ​തെ​യാ​ണ്​ ഭൂ​മി കൈ​യേ​റി ത​മ്ബു​ക​ളും മ​റ്റും സ്ഥാ​പി​ച്ചി​രി​ക്കു​ന്ന​ത്. കൈ​യേ​റ്റ​ങ്ങ​ള്‍ നി​യ​മ​ലം​ഘ​ന​വും പ​രി​സ്ഥി​തി​ക്ക്​ വ​ലി​യ നാ​ശ​മു​ണ്ടാ​ക്കു​ന്ന​താ​യും​ ക​ണ​ക്കാ​ക്കു​ന്നു.പ്ര​ത്യേ​കി​ച്ച്‌​ പ​ദ്ധ​തി​ക​ളു​ടെ പൂ​ര്‍​ത്തീ​ക​ര​ണ​ത്തി​നും വ​ലി​യ ത​ട​സ്സ​മാ​ണു​ണ്ടാ​ക്കു​ന്ന​ത്. ചി​ല ഉ​ദ്യോ​ഗ​സ്​​ഥ​ര്‍ കൈ​യേ​റ്റ​ത്തി​ന്​ അ​നു​മ​തി ന​ല്‍​കി​യ​താ​യി ക​ണ്ടെ​ത്തി​യി​ട്ടു​ണ്ട്. ഇ​ത്​ അ​തോ​റി​റ്റി​യു​ടെ അ​ല്ലെ​ങ്കി​ല്‍ മേ​ല്‍​പ​റ​ഞ്ഞ ക​മ്ബ​നി​ക​ളു​ടെ അ​ധി​കാ​ര​പ​രി​ധി​യു​ടെ ലം​ഘ​ന​മാ​യി ക​ണ​ക്കാ​ക്കു​മെ​ന്നും രാ​ജ​ക​ല്‍​പ​ന​യി​ലു​ണ്ട്.

You might also like

Leave A Reply

Your email address will not be published.