ബ്രസീലിയന്‍ ഫുട്​ബാള്‍ താരം റൊണാള്‍ഡീനോ ഉടന്‍ മോചിതനാകും

0

അസന്‍സിയോണ്‍: മുന്‍ ലോകകപ്പ് ജേതാവും രണ്ടു തവണ ഫിഫ ലോക ഫുട്​ബാളാറുമായിരുന്ന താരത്തി​​െന്‍റ മോചന വാര്‍ത്ത അദേഹത്തി​​െന്‍റ നിയമ സഹായ സമിതിയെ ഉദ്ധരിച്ചുകൊണ്ട് ടി.വി പബ്ലിക്ക പരാഗ്വേ റിപ്പോര്‍ട്ട്ചെയ്​തു.സാമ്ബത്തിക കുറ്റാരോപണത്തെ തുടര്‍ന്ന് റൊണാള്‍ഡിന്യോയുടെ ബ്രസീല്‍ പാസ്പോര്‍ട്ട് കണ്ടുകെട്ടിയിരുന്നു. തുടര്‍ന്ന്​ പരാഗ്വേയില്‍ ഒരു ചടങ്ങില്‍ പങ്കെടുക്കാന്‍ അവിടുത്തെ വ്യവസായി വ്യാജ പാസ്‍പോര്‍ട്ട്​ ഉണ്ടാക്കി നല്‍കുകയായിരുന്നു.നാലുമാസം മുമ്ബാണ്​ റൊണാള്‍ഡി​േന്യായും സഹോദരനും മാനേജരുമായ റോബര്‍ട്ടോ അസീസിയും പിടിയിലായത്​. 32 ദിവസം ഇരുവരും ജയില്‍ ശിക്ഷ അനുഭവിച്ചു.കോവിഡ് -19 മഹാമാരി പടര്‍ന്നു പിടിച്ചതോടെ അദ്ദേഹത്തെ ഒരു ആഡംബര ഹോട്ടലില്‍ ‘വീട്ടു തടങ്കലില്‍’ പാര്‍പ്പിക്കുകയായിരുന്നു. നാലുമാസത്തിനു ശേഷമാണ് മോചനം സാധ്യമായിരിക്കുന്നത്​. വന്‍ പിഴ ഒടുക്കിയാണ്​ നാലുവര്‍ഷം ജയില്‍ വാസം അനുഭവിക്കേണ്ട ശിക്ഷ ഒഴിവാക്കിയതെന്നാണ്​ റിപ്പോര്‍ട്ട്​.

You might also like

Leave A Reply

Your email address will not be published.