ബെ​യ്റൂ​ട്ടി​ല്‍ വ​ന്‍ പ്ര​തി​ഷേ​ധം

0

ബെ​യ്റൂ​ട്ട്: ലോ​ക​ത്തെ ന​ടു​ക്കി​യ വന്‍ സ്ഫോ​ട​നത്തില്‍ നി​ര​വ​ധി പേ​ര്‍ കൊ​ല്ല​പ്പെ​ടു​ക​യും അ​യ്യാ​യി​ര​ത്തി​ലേ​റെ പേ​ര്‍​ക്ക് പ​രി​ക്കേ​ല്‍​ക്കു​ക​യും ചെ​യ്ത സം​ഭ​വ​ത്തെ​ത്തു​ട​ര്‍​ന്ന് ലെ​ബ​ന​നി​ലെ ബെ​യ്റൂ​ട്ടി​ല്‍ വന്‍ പ്ര​തി​ഷേ​ധം. ശ​നി​യാ​ഴ്ച​യു​ണ്ടാ​യ പ്ര​തി​ഷേ​ധ​ത്തി​ല്‍ ജ​ന​ങ്ങ​ളും പോ​ലീ​സും ത​മ്മി​ല്‍ ഏ​റ്റു​മു​ട്ടി.പ്ര​തി​ഷേ​ധ​ത്തി​ല്‍ 55 പേ​ര്‍ സ​മീ​പ​ത്തെ ആ​ശു​പ​ത്രി​ക​ളി​ലും 117 പേ​രെ സം​ഭ​വ സ്ഥ​ല​ത്തും ചി​കി​ത്സ​യി​ലാ​ണെ​ന്ന് റെ​ഡ്ക്രോ​സ് അ​റി​യി​ച്ചു. തു​ട​ര്‍​ന്നാ​ണ് ജ​ന​ങ്ങ​ള്‍ തെ​രു​വി​ലി​റ​ങ്ങി പ്ര​തി​ഷേ​ധി​ച്ച​ത്. സ​ര്‍​ക്കാ​റി​നെ​തി​രെ പ്ര​തി​ഷേ​ധ​വു​മാ​യി തെ​രു​വി​ലി​റ​ങ്ങി​യ ജ​ന​ങ്ങ​ള്‍​ക്കു നേ​രെ പൊ​ലീ​സ് ക​ണ്ണീ​ര്‍ വാ​ത​കം പ്ര​യോ​ഗി​ക്കു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു. പ്ര​തി​ഷേ​ധ​ക്കാ​ര്‍ പാ​ര്‍​ല​മെ​ന്‍റി​ലേ​ക്കു​ള്ള ബാ​രി​ക്കേ​ഡു​ക​ള്‍ ചാ​ടി​ക്ക​ട​ക്കാ​ന്‍ ശ്ര​മി​ച്ചു. സ്ഫോ​ട​ന​ത്തി​ന് ഉ​ത്ത​ര​വാ​ദി​ക​ളാ​യ രാ​ഷ്ട്രീ​യ​ക്കാ​രെ പ്ര​തീ​കാ​ത്മ​ക​മാ​യി തൂ​ക്കി​ലേ​റ്റാ​ന്‍ ല​ക്ഷ്യ​മി​ട്ടാ​യി​രു​ന്നു പ്ര​ക​ട​നം സം​ഘ​ടി​പ്പി​ച്ച​ത്.

You might also like

Leave A Reply

Your email address will not be published.