ബെയിലിനെ ആരും വെറുക്കിലെന്ന് ഞാന്‍ പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു എന്ന് ഗിഗ്സ്

0

റയല്‍ മാഡ്രിഡില്‍ ഗാരെത് ബേല്‍ നേരിടുന്ന പോരാട്ടങ്ങള്‍ 31-കാരന്റെ പ്രശസ്തിക്ക് കളങ്കമുണ്ടാക്കില്ലെന്നും ‘അവന്‍ എന്നും അതിശയകരമായ ഫുട്ബോള്‍ കളിക്കാരന്‍ എന്ന രീതിയില്‍ ആളുകള്‍ ഓര്‍മിക്കുമെന്നും’ റയാന്‍ ഗിഗ്സ് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നതായി വെളിപ്പെടുത്തി.’അവന്‍ ഒരു മികച്ച ഫുട്ബോള്‍ കളിക്കാരന്‍ ആണെന്ന് ഞാന്‍ വിശ്വസിക്കുന്നു.’ചാമ്ബ്യന്‍സ് ലീഗ് ഫൈനലില്‍ രണ്ടുതവണ സ്കോര്‍ ചെയ്യുക, നാല് തവണ വിജയിക്കുക, ഒരു ഫൈനലില്‍ കണ്ട ഏറ്റവും മികച്ച ഗോളുകളില്‍ ഒന്ന് നേടുക – അതുപോലുള്ള കാര്യങ്ങള്‍ എല്ലാ ദിവസവും സംഭവിക്കില്ല.ആ കാര്യങ്ങള്‍ക്കായി അദ്ദേഹത്തെ എല്ലാവരും ഓര്‍മിക്കുമെന്ന് ഞാന്‍ പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു.റയലില്‍ വേണ്ട സമയത്ത് മാറ്റം വരുത്താന്‍ അദ്ദേഹത്തിന് കഴിയും.വലിയ ഗെയിമുകളില്‍ അദ്ദേഹം വരുത്തിയ മാറ്റം വലുതാണ്.’ഗിഗ്സ് ബിബിസി സ്പോര്‍ട്ടിനോട് പറഞ്ഞു.

You might also like

Leave A Reply

Your email address will not be published.