നി​യ​മം എ​ല്ലാ​വ​ര്‍​ക്കും ഒ​രു​പോ​ലെ

0

കു​വൈ​ത്തി​ല്‍ എ​ല്ലാ​വ​രും നി​യ​മ​ത്തി​ന്​ മു​ന്നി​ല്‍ തു​ല്യ​രാ​ണെ​ന്നും രാ​ജ​കു​ടും​ബാം​ഗ​ങ്ങ​ള്‍​ക്ക്​ പ്ര​ത്യേ​ക ഇ​ള​വി​ല്ലെ​ന്നും കി​രീ​ടാ​വ​കാ​ശി​യും ഡെ​പ്യൂ​ട്ടി അ​മീ​റു​മാ​യ ശൈ​ഖ്​ ന​വാ​ഫ്​ അ​ല്‍ അ​ഹ്​​മ​ദ്​ അ​ല്‍ ജാ​ബി​ര്‍ അ​സ്സ​ബാ​ഹ്​ പ​റ​ഞ്ഞു. ദേ​ശീ​യ സു​ര​ക്ഷാ വി​ഭാ​ഗ​ത്തി​ല്‍​നി​ന്ന്​ ഫ​യ​ലു​ക​ള്‍ ചോ​ര്‍​ന്ന​തു​മാ​യി ബ​ന്ധ​പ്പെ​ട്ട്​ കു​റ്റ​വാ​ളി​ക​ള്‍ ശി​ക്ഷി​ക്ക​പ്പെ​ടും. ജ​ന​ങ്ങ​ളു​ടെ സ്വാ​ത​ന്ത്ര്യ​വും സ്വ​കാ​ര്യ​ത​യും പ്ര​ധാ​ന​മാ​ണ്. ഫ​യ​ല്‍ ചോ​ര്‍​ന്ന വി​ഷ​യം താ​ന്‍ വ്യ​ക്​​തി​പ​ര​മാ​യി ശ്ര​ദ്ധി​ക്കു​ന്നു​ണ്ട്.ന​മ്മു​ടെ സു​ര​ക്ഷാ സ്ഥാ​പ​ന​ങ്ങ​ളും ഉ​ദ്യോ​ഗ​സ്ഥ​രും അ​ഭി​മാ​ന​മാ​ണ്. രാ​ഷ്​​ട്ര​ത്തി​െന്‍റ ഭ​ദ്ര​ത​യെ ബാ​ധി​ക്കു​ന്ന​താ​ണ്​ റി​പ്പോ​ര്‍​ട്ട്​ ചെ​യ്യ​പ്പെ​ട്ട ഒ​റ്റ​പ്പെ​ട്ട സം​ഭ​വ​ങ്ങ​ള്‍. ഇ​ത്​ അ​നു​വ​ദി​ക്കാ​നാ​വി​ല്ല. ദേ​ശീ​യ ​െഎ​ക്യ​ത്തി​നും ഭ​ദ്ര​ത​ക്കും എ​തി​രാ​യ പ്ര​വ​ര്‍​ത്ത​ന​ങ്ങ​ളൊ​ന്നും ഉ​ണ്ടാ​വ​രു​തെ​ന്ന്​ അ​മീ​ര്‍ ശൈ​ഖ്​ സ​ബാ​ഹ്​ അ​ല്‍ അ​ഹ്​​മ​ദ്​ അ​ല്‍ ജാ​ബി​ര്‍ അ​സ്സ​ബാ​ഹി​െന്‍റ ക​ര്‍​ശ​ന നി​ര്‍​ദേ​ശ​മു​ണ്ട്. അ​ത്​ പാ​ലി​ക്കാ​ന്‍ രാ​ജ്യ​നി​വാ​സി​ക​ളാ​യ ഒാ​രോ​രു​ത്ത​ര്‍​ക്കും ബാ​ധ്യ​ത​യു​ണ്ടെ​ന്ന്​ ശൈ​ഖ്​ ന​വാ​ഫ്​ അ​ല്‍ അ​ഹ്​​മ​ദ്​ അ​ല്‍ ജാ​ബി​ര്‍ അ​സ്സ​ബാ​ഹ്​ കൂ​ട്ടി​ച്ചേ​ര്‍​ത്തു. കു​വൈ​ത്തി​ല്‍ ദേ​ശീ​യ സു​ര​ക്ഷാ മേ​ധാ​വി​യ​ട​ക്കം ആ​ഭ്യ​ന്ത​ര മ​ന്ത്രാ​ല​യ​ത്തി​ലെ മു​തി​ര്‍​ന്ന എ​ട്ട്​ ഉ​ദ്യോ​ഗ​സ്ഥ​രെ ക​ഴി​ഞ്ഞ ദി​വ​സം സ​സ്​​പെ​ന്‍​ഡ്​ ചെ​യ്​​തി​രു​ന്നു.

You might also like

Leave A Reply

Your email address will not be published.