കി​സ്​​വ താ​ഴ്​​ത്തി​യി​ടു​ന്ന​തി​നു മു​ന്നോ​ടി​യാ​യി ക​അ്​​ബ​യു​ടെ ചു​റ്റും ‘ശാ​ദൂ​റാ​നി’​ല്‍ വ​ള​യ​ങ്ങ​ള്‍ ഘ​ടി​പ്പി​ക്കു​ന്ന ജോ​ലി​ക​ള്‍ പൂ​ര്‍​ത്തി​യാ​യി

0

ബു​ധ​നാ​ഴ്​​ച​യാ​ണ്​ കി​സ്​​വ ഫാ​ക്ട​റി ജോ​ലി​ക്കാ​രെ​ത്തി വ​ള​യ​ങ്ങ​ള്‍ ഘ​ടി​പ്പി​ക്കു​ന്ന ജോ​ലി​ക​ള്‍ പൂ​ര്‍​ത്തി​യാ​ക്കി​യ​ത്. കി​സ്​​വ​യു​ടെ വൃ​ത്തി​യും സു​ര​ക്ഷ​യും കാ​ത്തു​സൂ​ക്ഷി​ക്കാ​ന്‍ ഹ​ജ്ജി​െന്‍റ മു​മ്ബാ​ണ്​ താ​ഴ്​ ഭാ​ഗ​ത്തു​നി​ന്ന്​ മൂ​ന്നു​ മീ​റ്റ​ര്‍ ഉ​യ​ര​ത്തി​ല്‍ ഉ​യ​ര്‍​ത്തി കെ​ട്ടി​യ​ത്. താ​ഴ്​​ത്തി​യി​ടു​േ​മ്ബാ​ള്‍ കി​സ്​​വ​യു​ടെ അ​റ്റ​ങ്ങ​ള്‍ താ​ഴ്​​ഭാ​ഗ​ത്തെ ശാ​ദൂ​റാ​ന്‍ വ​ള​യ​ത്തി​ലാ​ണ്​ ഘ​ടി​പ്പി​ക്കു​ക. ഏ​താ​നും ദി​വ​സ​ങ്ങ​ള്‍​ക്കു​ മു​മ്ബാ​ണ്​ ക​അ്​​ബ​യു​ടെ പ​തി​വ്​ അ​റ്റ​കു​റ്റ​പ്പ​ണി​ക​ള്‍ ഇ​രു​ഹ​റം കാ​ര്യാ​ല​യം പൂ​ര്‍​ത്തി​യാ​ക്കി​യ​ത്.

You might also like

Leave A Reply

Your email address will not be published.