ഐറ്റല്‍ വിഷന്‍ 1 പുതിയ 3 ജിബി റാം വേരിയന്‍റ് ഇന്ത്യയില്‍ അവതരിപ്പിച്ചു

0

6,999 രൂപ വിലയുമായി ഐറ്റല്‍ വിഷന്‍ 1 3 ജിബി ഫ്ലിപ്പ്കാര്‍ട്ടില്‍ പട്ടികപ്പെടുത്തിയിട്ടുണ്ട്.ആദ്യ ഫ്ലാഷ് വില്‍പ്പന ഓഗസ്റ്റ് 18 ന് ഉച്ചയ്ക്ക് 12 ന് നടത്തും.6.088 ഇഞ്ച് എച്ച്‌ഡി + ഐപിഎസ് 2.5 ഡി വളഞ്ഞ ഡിസ്‌പ്ലേയാണ് ഐറ്റല്‍ വിഷന്‍ 1ല്‍ വരുന്നത്. വാട്ടര്‍ ഡ്രോപ്പ് നോച്ചും 500 നിറ്റ്സ് ബ്രൈറ്റ്നസ് വിഷന്‍ 1ല്‍ ഉള്‍പ്പെടുത്തിയിരിക്കുന്നു. ഇതിന് 19: 5: 9 വീക്ഷണാനുപാതവും 4,000 എംഎഎച്ച്‌ ബാറ്ററിയും ഉണ്ട്. 128 ജിബി വരെ വികസിപ്പിക്കാവുന്ന 2 ജിബി / 3 ജിബി റാമും 32 ജിബി ഇന്റേണല്‍ സ്റ്റോറേജുമായാണ് ഈ സ്മാര്‍ട്ട്ഫോണ്‍ വരുന്നത്.പിന്‍ ക്യാമറ സജ്ജീകരണത്തില്‍ 8 മെഗാപിക്സല്‍ സെന്‍സറും 0.08 മെഗാപിക്സല്‍ ക്യാമറയും ഉള്‍പ്പെടുന്നു. മള്‍ട്ടി-ഫങ്ഷണല്‍ ഫിംഗര്‍പ്രിന്റ് സെന്‍സറും ഫെയ്‌സ് അണ്‍ലോക്കും ഉള്‍പ്പെടെ ഡ്യൂവല്‍ പ്രൊട്ടക്ഷന്‍ സവിശേഷതകളും ഉണ്ട്.

You might also like

Leave A Reply

Your email address will not be published.