എമ്ബാപേ റയലിന് ബാധ്യതയാകുമെന്ന് മുന്‍ റയല്‍ പ്രസിഡന്‍റ്

0

റയല്‍ മാഡ്രിഡിനായി കൈലിയന്‍ എംബപ്പേ വലിയ സൈന്‍ ചെയ്യല്‍ ആകുമെന്നും ഈ നീക്കം സാമ്ബത്തികമായി പ്രായോഗികമല്ലെന്ന് സ്പാനിഷ് ക്ലബ് മുന്‍ പ്രസിഡന്റ് റാമോണ്‍ കാല്‍ഡെറോണ്‍ അഭിപ്രായപ്പെട്ടു.തന്റെ പി‌എസ്‌ജി കരാറില്‍ പ്രവര്‍ത്തിക്കാന്‍ എംബപ്പെയ്ക്ക് ഇനിയും രണ്ട് വര്‍ഷമുണ്ട്, മാത്രമല്ല ഒരു വലിയ ട്രാന്‍സ്ഫര്‍ ഫീസ് ഈടാക്കുകയും ചെയ്യും, നിലവിലെ കാലാവസ്ഥയില്‍ ഒരു ടീമിനും ന്യായീകരിക്കാന്‍ കഴിയില്ലെന്ന് കാല്‍ഡെറോണ്‍ കരുതുന്നു.’എല്ലാവരും സൈനിടാന്‍ ആഗ്രഹിക്കുന്ന കളിക്കാരനാണ് എംബപ്പെയെന്നതില്‍ സംശയമില്ല. അദ്ദേഹത്തിന് വളരെയധികം കഴിവുണ്ട്, അവന്‍ വളരെ ചെറുപ്പമാണ്.ബ്രസീലുകാരനായ റൊണാള്‍ഡോയെ അദ്ദേഹം എന്നെ ഓര്‍മ്മപ്പെടുത്തുന്നു, കാരണം അദ്ദേഹത്തിന്റെ കരുത്തും ഗോള്‍ നേടാനുള്ള കഴിവും കാരണം. അദ്ദേഹം ഒരു മികച്ച കൈമാറ്റമാകുമെന്നതില്‍ സംശയമില്ല.എന്നാല്‍ വലിയ പണം മുടക്കേണ്ട അവസ്ഥയാണ്.മറുവശത്ത്, പുതിയ സ്റ്റേഡിയത്തിന്റെ പുനര്‍നിര്‍മ്മാണവുമായി ബന്ധപ്പെട്ട് ഞങ്ങള്‍ വളരെ ചെലവേറിയ കരാറിലാണ്. ഇത് ഒരു ബില്യണ്‍ ഡോളര്‍ വരെയാണ്. അതിനാല്‍, ഇത് ബുദ്ധിമുട്ടാണ്.’അദ്ദേഹം സ്റ്റാറ്റ്സ് പെര്‍ഫോം ന്യൂസിനോട് പറഞ്ഞു.

You might also like

Leave A Reply

Your email address will not be published.