ഇന്ത്യയില്‍ ഏറ്റവും ആകര്‍ഷത്വമുള്ള 50 പുരുഷന്മാരുടെ പട്ടികയില്‍ ആറാമനായി ദുല്‍ഖര്‍

0

പട്ടികയില്‍ ആറാമതുള്ള ദുല്‍ഖറാണ്​ മലയാളികളില്‍ ഒന്നാമനായത്​. പ്രിഥ്വിരാജ്​ 23ാം സ്​ഥാനത്തും നിവിന്‍ നാല്‍പതാമതുമെത്തി. ടൈംസ് ഓഫ് ഇന്ത്യ നടത്തിയ സര്‍വേയിലാണ് മലയാളി താരങ്ങളും തിളങ്ങി നില്‍ക്കുന്നത്.ബോളിവുഡ്​ താരം ഷാഹിദ്​ കപൂറാണ്​ ലിസ്​റ്റില്‍ ഒന്നാമത്​. ഹിന്ദി നടന്‍ രണ്‍വീര്‍ സിങ്ങ്​ തെലുങ്ക്​ നടന്‍ വിജയ്​ ദേവാരകൊണ്ടയും യഥാക്രമം രണ്ടും മൂന്നും സ്​ഥാനങ്ങളിലെത്തി. ‘ഉറി സര്‍ജിക്കല്‍ സ്​ട്രൈക്ക്​’ സിനിമയിലൂടെ ശ്രദ്ധേയനായ വിക്കി കൗശലാണ്​ നാലാമന്‍. ഇന്ത്യന്‍ ക്രിക്കറ്റ്​ ടീം ക്യാപ്​ടന്‍ വിരാട്​ കോഹ്​ലി ദുല്‍ഖറിന്​ മുന്നില്‍ അഞ്ചാം സ്​ഥാനത്തുണ്ട്​.ശിവ കാര്‍ത്തികേയന്‍, യാഷ്​, റാണ ദുഗ്ഗബട്ടി, രണ്‍ബീര്‍ കപൂര്‍, റാം ചരണ്‍, കാര്‍ത്തിക്​ ആര്യന്‍, വരുണ്‍ ധവാന്‍, ആദിത്യ റോയ്​ കപൂര്‍ തുടങ്ങിയവരും പട്ടികയില്‍ ഇടംപിടിച്ചു. രാജ്യത്തെ വിവിധ നഗരങ്ങളില്‍ നടത്തിയ സര്‍വേയിലൂടെയാണ്​ പട്ടിക തയ്യാറാക്കിയത്​.

You might also like

Leave A Reply

Your email address will not be published.