ആ​ശൂ​റ ദി​നാ​ച​ര​ണം വി​ജ​യ​ക​ര​മാ​യി പ​ര്യ​വ​സാ​നി​ച്ച​തി​ല്‍ രാ​ജാ​വ് ഹ​മ​ദ് ബി​ന്‍ ഈ​സ ആ​ല്‍ ഖ​ലീ​ഫ പ്ര​ത്യേ​കം ആ​ശം​സ​ക​ള്‍ നേ​ര്‍ന്നു

0

ആ​ശൂ​റ​യോ​ട​നു​ബ​ന്ധി​ച്ച്‌ സം​ഘ​ടി​പ്പി​ച്ച വി​വി​ധ ച​ട​ങ്ങു​ക​ള്‍ വി​ജ​യി​പ്പി​ക്കു​ന്ന​തി​ന് സ​ഹാ​യി​ച്ച മ​ന്ത്രാ​ല​യ​ങ്ങ​ള്‍ക്കും സ​ര്‍ക്കാ​ര്‍ സ്ഥാ​പ​ന​ങ്ങ​ള്‍ക്കും അ​ദ്ദേ​ഹം ന​ന്ദി പ്ര​കാ​ശി​പ്പി​ച്ചു. ജ​അ്ഫ​രീ വ​ഖ്​​ഫ്​ കൗ​ണ്‍സി​ല്‍, മ​അ്ത​മു​ക​ള്‍, ഹു​സൈ​നി​യ്യ ക​മ്മി​റ്റി​ക​ള്‍ എ​ന്നി​വ​യു​ടെ സ​ഹ​ക​ര​ണ​വും തു​ല്യ​ത​യി​ല്ലാ​ത്ത​താ​യി​രു​ന്നു.കൂ​ടാ​തെ സ​ന്ന​ദ്ധ സേ​വ​ക​രു​ടെ പ്ര​വ​ര്‍ത്ത​ന​ങ്ങ​ളെ​യും അ​ദ്ദേ​ഹം അ​ഭി​ന​ന്ദി​ച്ചു. കോ​വി​ഡ് പ്രോ​ട്ടോ​കോ​ള്‍ പാ​ലി​ച്ച്‌ പ​രി​പാ​ടി​ക​ള്‍ സം​ഘ​ടി​പ്പി​ക്കാ​ന്‍ സാ​ധി​ച്ച​ത് വി​ജ​യ​മാ​ണ്. കി​രീ​ടാ​വ​കാ​ശി​യും ഒ​ന്നാം ഉ​പ​പ്ര​ധാ​ന​മ​ന്ത്രി​യു​മാ​യ പ്രി​ന്‍സ് സ​ല്‍മാ​ന്‍ ബി​ന്‍ ഹ​മ​ദ് ആ​ല്‍ ഖ​ലീ​ഫ​യു​ടെ നേ​തൃ​ത്വ​ത്തി​ലു​ള്ള കോ​വി​ഡ് പ്ര​തി​രോ​ധ സ​മി​തി​യു​ടെ പ്ര​വ​ര്‍ത്ത​ന​ങ്ങ​ളെ​യും അ​ദ്ദേ​ഹം പ്ര​ത്യേ​കം ശ്ലാ​ഘി​ച്ചു. നി​യ​ന്ത്രി​ത​മാ​യ രൂ​പ​ത്തി​ല്‍ ആ​ശൂ​റ പ​രി​പാ​ടി​ക​ള്‍ ന​ട​ത്തു​ന്ന​തി​നു​ള്ള നി​ര്‍ദേ​ശ​ത്തെ എ​ല്ലാ​വ​രും സ്വാ​ഗ​തം ചെ​യ്യു​ക​യും അ​ത​നു​സ​രി​ച്ച്‌ പ്ര​വ​ര്‍ത്തി​ക്കു​ക​യും ചെ​യ്​​തി​ട്ടു​ണ്ട്. സ​മാ​ധാ​ന​ത്തോ​ടെ​യും സ​ഹ​വ​ര്‍ത്തി​ത്വ​ത്തോ​ടെ​യും ബ​ഹ്റൈ​ന്‍ സ​മൂ​ഹം മു​ന്നോ​ട്ട് പോ​കു​മെ​ന്ന പ്ര​തീ​ക്ഷ വ​ര്‍ധി​ച്ച​താ​യും അ​ദ്ദേ​ഹം പ​റ​ഞ്ഞു.മ​ത​പ​ര​മാ​യ സ്വാ​ത​ന്ത്ര്യ​വും മ​ത സ​മൂ​ഹ​ങ്ങ​ള്‍ക്കി​ട​യി​ലു​ള്ള വി​വി​ധ ധാ​ര​ക​ളെ​യും ഉ​ള്‍ക്കൊ​ള്ളു​ന്ന രീ​തി​യാ​ണ് ബ​ഹ്റൈ​െന്‍റ പ്ര​ത്യേ​ക​ത. ഇ​സ്​​ലാ​മി​െന്‍റ വി​ശാ​ല വീ​ക്ഷ​ണം പു​ല​ര്‍ത്തു​ന്ന​തി​ലും സ​മൂ​ഹം ഏ​റെ മു​ന്നി​ലാ​ണെ​ന്ന് അ​ദ്ദേ​ഹം സൂ​ചി​പ്പി​ച്ചു. നി​ല​വി​ല്‍ രാ​ജ്യ അ​ഭി​മു​ഖീ​ക​രി​ച്ചു കൊ​ണ്ടി​രി​ക്കു​ന്ന കോ​വി​ഡ് നേ​രി​ടു​ന്ന​തി​നും അ​തി​നെ​തി​രെ ശ​രി​യാ​യ വി​ധ​ത്തി​ലു​ള്ള പ്ര​തി​രോ​ധം തീ​ര്‍ക്കു​ന്ന​തി​നും സ​ന്ന​ദ്ധ സേ​വ​ക​ര്‍ കാ​ഴ്​​ച വെ​ക്കു​ന്ന സേ​വ​ന​ത്തെ​യും ഹ​മ​ദ് രാ​ജാ​വ് പ്ര​കീ​ര്‍ത്തി​ച്ചു.

You might also like

Leave A Reply

Your email address will not be published.