അ​മേ​രി​ക്ക​യ്ക്കെ​തി​രേ നി​യ​മ​ന​ട​പ​ടി​ക്കൊ​രു​ങ്ങി ടി​ക്‌​ടോ​ക്ക് ക​മ്ബ​നി

0

ദേ​ശീ​യ സു​ര​ക്ഷാ ഭീ​ഷ​ണി ആ​രോ​പി​ച്ച്‌ വീ​ഡി​യോ ഷെ​യ​റിം​ഗ് ആ​പ്ലി​ക്കേ​ഷ​നാ​യ ടി​ക്‌​ടോ​ക്കി​നെ നി​രോ​ധി​ക്കാ​ന്‍ ട്രം​പ് സ​ര്‍​ക്കാ​ര്‍ ന​ട​ത്തു​ന്ന നീ​ക്ക​ങ്ങ​ള്‍​ക്കെ​തി​രെ​യാ​ണ് ക​മ്ബ​നി നി​യ​മ​ന​ട​പ​ടി തേ​ടു​ന്ന​ത്.
നി​യ​മ​വാ​ഴ്ച അ​വ​സാ​നി​ച്ചി​ട്ടി​ല്ലെ​ന്നും ത​ങ്ങ​ളു​ടെ ക​മ്ബ​നി​യേ​യും ഉ​പ​യോ​ക്താ​ക്ക​ളേ​യും ന്യാ​യ​മാ​യി പ​രി​ഗ​ണി​ക്കു​ന്നു​ണ്ടെ​ന്നും ഉ​റ​പ്പു​വ​രു​ത്താ​ന്‍ ജു​ഡീ​ഷ​ല്‍ സം​വി​ധാ​ന​ത്തി​ലൂ​ടെ സ​ര്‍​ക്കാ​ര്‍ ഉ​ത്ത​ര​വി​നെ മ​റി​ക​ട​ക്കു​ക​യ​ല്ലാ​തെ മ​റ്റു മാ​ര്‍​ഗ​ങ്ങ​ളി​ല്ലെ​ന്ന് ടി​ക്‌​ടോ​ക്ക് ക​മ്ബ​നി വ​ക്താ​വ് അ​റി​യി​ച്ചു. ടി​ക്‌​ടോ​ക് ക​മ്ബ​നി​യാ​യ ബൈ​റ്റ് ഡാ​ന്‍​സു​മാ​യു​ള്ള എ​ല്ലാ ഇ​ട​പാ​ടു​ക​ളും 45 ദി​വ​സ​ത്തി​നു​ള്ളി​ല്‍ അ​വ​സാ​നി​പ്പി​ക്ക​ണ​മെ​ന്ന് ചൂ​ണ്ടി​ക്കാ​ട്ടി പ്ര​സി​ഡ​ന്‍റ് ഡോ​ണ​ള്‍​ഡ് ട്രം​പ് ഈ ​മാ​സം ആ​ദ്യം ഉ​ത്ത​ര​വി​ല്‍ ഒ​പ്പു​വ​ച്ചി​രു​ന്നു. ഇ​തി​നെ​തി​രേ​യാ​ണ് ടി​ക്‌​ടോ​ക് ക​മ്ബ​നി നി​യ​മ​ന​ട​പ​ടി സ്വീ​ക​രി​ക്കാ​ന്‍ ഒ​രു​ങ്ങു​ന്ന​ത്.

You might also like

Leave A Reply

Your email address will not be published.