അനാഥരായ ഹിന്ദു സഹോദരിമാരെ ദത്തെടുത്ത് വിവാഹം നടത്തി മുസ്ലീം യുവാവ്

0

ഹിന്ദു സഹോദരിമാരെ ദത്തെടുത്ത് അവരെ വളര്‍ത്തി ഹിന്ദു ആചാര പ്രകാരം തന്നെ വിവാഹം നടത്തിയിരിക്കുകയാണ് ബാബാഭായ് പത്താന്‍. സ്‌കൂപ്വൂപ്പിലാണ് ഇത് സംബന്ധിച്ച്‌ ഹൃദയസ്പര്‍ശിയായ വാര്‍ത്ത പുറത്തെത്തിയത്. സോഷ്യല്‍ മീഡിയകളില്‍ നിറഞ്ഞ് നില്‍ക്കുന്നത് ബാബാഭായ് പത്താന്റെ ഈ പ്രവൃത്തിയാണ്.മഹാരാഷ്ട്രയിലെ അഹ്മദ് നഗറിലാണ് സംഭവം ഉണ്ടായത്. വര്‍ഷങ്ങള്‍ക്ക് മുമ്ബാണ് സഹോദരിമാരെ പത്താന്‍ ദത്തെടുക്കുന്നത്. പെണ്‍കുട്ടികള്‍ക്ക് വിവാഹ പ്രായമായപ്പോള്‍ എല്ലാ വിവാഹ ചിലവുകളും മുടക്കി അവരെ ഹിന്ദു ആചാര പ്രകാരം വിവാഹം ചെയ്ത് കൊടുക്കുകയായിരുന്നു. പത്താന്റെയും സഹോദരിമാരുടെയും ഈ കഥ ഇപ്പോള്‍ സോഷ്യല്‍ മീഡിയകളില്‍ വൈറലാണ്.ആരോരുമില്ലാതിരുന്ന പെണ്‍കുട്ടികള്‍ പത്താനെ സ്വന്തം സഹോദരന്‍ ആയിട്ടാണ് കണക്കാക്കിയിരുന്നതെന്നും അമ്മാവന്റെ ചുമതല വഹിച്ച്‌ പത്താന്‍ വിവാഹം നടത്തി കൊടുക്കുകയായിരുന്നു എന്നും മറ്റൊരു റിപ്പോര്‍ട്ടും സോഷ്യല്‍ മീഡിയകളില്‍ പ്രചരിക്കുന്നുണ്ട്. ശശി തരൂര്‍ എം പി ഉള്‍പ്പെടെയുള്ളവര്‍ വീഡിയോ പങ്കുവെച്ചിട്ടുണ്ട്.

You might also like

Leave A Reply

Your email address will not be published.