2021 ഐസിസി വനിതാ ലോകകപ്പ് തീരുമാനം അടുത്ത രണ്ടാഴ്ചയ്ക്കുള്ളില്‍

0

കോവിഡ് -19 പാന്‍ഡെമിക് കാരണം അന്താരാഷ്ട്ര ക്രിക്കറ്റ് കൗണ്‍സില്‍ (ഐസിസി) പുരുഷന്മാരുടെ ടി 20 ലോകകപ്പ് മാറ്റിവച്ചതോടെ ന്യൂസിലന്‍ഡ് ക്രിക്കറ്റ് ചെയര്‍പേഴ്‌സണ്‍ ഗ്രെഗ് ബാര്‍ക്ലേ 2021 വനിതാ ലോകകപ്പ് സംബന്ധിച്ച്‌ അടുത്ത രണ്ടാഴ്ചയ്ക്കുള്ളില്‍ തീരുമാനമെടുക്കുമെന്ന് അറിയിച്ചു. എട്ട് ടീമുകള്‍ ഉള്‍പ്പെടുന്ന 50 ഓവര്‍ ടൂര്‍ണമെന്റ് അടുത്ത വര്‍ഷം ഫെബ്രുവരി 6 നും മാര്‍ച്ച്‌ 7 നും ഇടയില്‍ ഓക്ക്ലാന്‍ഡ്, ഹാമില്‍ട്ടണ്‍, ട വെല്ലിംഗ്ടണ്‍, ക്രൈസ്റ്റ്ചര്‍ച്ച്‌, ഡുനെഡിന്‍ എന്നിവിടങ്ങളിലെ ആറ് വേദികളില്‍ ആണ് നടക്കാനിരിക്കുന്നത്.പ്രധാന കായിക മത്സരങ്ങള്‍ മുഴുവന്‍ സ്റ്റേഡിയങ്ങളില്‍ ആതിഥേയത്വം വഹിക്കാന്‍ കഴിവുള്ള ലോകത്തിലെ ഏക രാജ്യം ന്യൂസിലാന്റാണെന്ന് ബാര്‍ക്ലേ പറഞ്ഞു. അടുത്ത വേനല്‍ക്കാലത്ത് ടൂര്‍ണമെന്റ് ആതിഥേയത്വം വഹിക്കുന്നതിന് പ്രതിജ്ഞാബദ്ധമാകുന്നതിന് മുമ്ബായി ചില തടസ്സങ്ങളുണ്ടെന്ന് അദ്ദേഹം സമ്മതിച്ചു. ടൂര്‍ണമെന്റില്‍ ന്യൂസിലന്‍ഡ്, ഓസ്‌ട്രേലിയ, ഇംഗ്ലണ്ട്, ദക്ഷിണാഫ്രിക്ക, ഇന്ത്യ ടീമുകള്‍ യോഗ്യത നേടി. എട്ട് ടീമുകളുടെ റൗണ്ട് റോബിന്‍ ഫോര്‍മാറ്റില്‍ എല്ലാ ടീമുകളും പരസ്പരം കളിക്കും, മികച്ച നാല് ടീമുകള്‍ സെമി ഫൈനലിന് യോഗ്യത നേടും. .

You might also like

Leave A Reply

Your email address will not be published.