റൈഡര്‍ കപ്പ് 2020 അടുത്ത വര്‍ഷത്തേക്ക് മാറ്റിവയ്ക്കുമെന്ന് പുതിയ റിപ്പോര്‍ട്ട്

0

കോവിഡ്-19 പാന്‍ഡെമിക് മൂലം ഒരു വര്‍ഷം നീട്ടിവെക്കുന്നതായി പുതിയ റിപ്പോര്‍ട്ടുകള്‍ പുറത്തുവന്നു. 2021 ല്‍ ഒരേ സമയപരിധി വരെ ടൂര്‍ണമെന്റ് വൈകുമെന്ന് രു ഇഎസ്പിഎന്‍ റിപ്പോര്‍ട്ട് ചെയ്തു.പ്രസിഡന്റ്സ് കപ്പ് 2021 സെപ്റ്റംബര്‍ 30 മുതല്‍ ഒക്ടോബര്‍ 3 വരെ നോര്‍ത്ത് കരോലിനയിലെ ഷാര്‍ലറ്റിലെ ക്വയില്‍ ഹോളോയില്‍ നടക്കേണ്ടതായിരുന്നു. എന്നിരുന്നാലും, ഇപ്പോള്‍ റൈഡര്‍ കപ്പ് ആ ജാലകം എടുക്കും, പ്രസിഡന്റ്സ് കപ്പ് 2022 ലേക്ക് നീങ്ങുകയും അടുത്ത റൈഡര്‍ കപ്പും 2022 സെപ്റ്റംബര്‍ 30 മുതല്‍ ഒക്ടോബര്‍ 2 വരെ റോമില്‍ നടക്കുകയും ചെയ്യും. കഴിഞ്ഞയാഴ്ച ബ്രിട്ടീഷ് പത്രങ്ങളായ ടെലിഗ്രാഫും ഗാര്‍ഡിയനും റൈഡര്‍ കപ്പ് മാറ്റിവയ്ക്കുമെന്ന് റിപ്പോര്‍ട്ട് ചെയ്തിരുന്നു, എന്നാല്‍ ഈ സ്ഥാനത്ത് എത്താന്‍ പി‌ജി‌എ ടൂര്‍, യൂറോപ്യന്‍ ടൂര്‍ എന്നിവയുള്‍പ്പെടെ നിരവധി സ്ഥാപനങ്ങളുടെ സഹകരണം ആവശ്യമാണ്.

You might also like

Leave A Reply

Your email address will not be published.