രാ​ജ്യ​ത്തെ ക​റു​ത്ത വ​ര്‍​ഗ​ക്കാ​ര്‍​ക്ക് വേ​ണ്ടി നി​ര​വ​ധി കാ​ര്യ​ങ്ങ​ള്‍ ചെ​യ്ത പ്ര​സി​ഡ​ന്‍റാ​ണ് താനെന്ന് ഡോ​ണ​ള്‍​ഡ് ട്രം​പ്

0

രാ​ജ്യ​ത്തെ മറ്റ് ഏ​ത് പ്ര​സി​ഡ​ന്‍റ് ചെ​യ്ത​തി​നേ​ക്കാ​ളും നിരവധി കാ​ര്യ​ങ്ങ​ള്‍ താ​ന്‍ ക​റു​ത്ത വ​ര്‍​ഗ​ക്കാ​ര്‍​ക്കാ​യി ചെ​യ്തു. ത​ന്നെ​ക്കാ​ള്‍ കൂ​ടു​ത​ല്‍ കാ​ര്യ​ങ്ങ​ള്‍ ചെ​യ്ത ഒ​രേ​ഒ​രാ​ള്‍ എ​ബ്ര​ഹാം ലി​ങ്ക​ണ്‍ മാ​ത്ര​മാ​യി​രി​ക്കു​മെ​ന്നും ട്രം​പ് അറിയിച്ചു. രാ​ജ്യ​ത്ത് ക​റു​ത്ത വ​ര്‍​ഗ​ക്കാ​ര്‍​ക്കി​ട​യി​ല്‍ ഏ​റ്റ​വും കു​റ​വ് തൊ​ഴി​ലി​ല്ലാ​യ്മ രേ​ഖ​പ്പെ​ടു​ത്തി​യ​ത് ത​ന്‍റെ ഭ​ര​ണ​കാ​ല​ത്താ​ണെ​ന്നും ട്രം​പ് പറഞ്ഞു.പ്ര​സി​ഡ​ന്‍റ് സ്ഥാ​ന​ത്തേ​ക്ക് മ​ത്സ​രി​ക്കു​ന്ന ഡെ​മോ​ക്രാ​റ്റി​ക് സ്ഥാ​നാ​ര്‍​ഥി ജോ ​ബൈ​ഡ​നെ​യും ട്രം​പ് പ​രി​ഹ​സി​ച്ചു. ഒ​ബാ​മ​ക്കൊ​പ്പം വൈ​റ്റ്ഹൗ​സി​ല്‍ ഉ​ണ്ടാ​യി​രു​ന്ന സ​മ​യ​ത്ത് ഒ​രു ക്രി​മി​ന​ല്‍ ജ​സ്റ്റീ​സ് ബി​ല്‍ പാ​സാ​ക്കാ​ന്‍ സാ​ധി​ക്കാ​തി​രു​ന്ന ആ​ളാ​ണ് ബൈ​ഡ​നെ​ന്നാ​യി​രു​ന്നു പ​രി​ഹാ​സം. ട്രം​പ് ആ​ളു​ക​ളോ​ട് ഇ​ട​പെ​ടു​ന്ന​ത് നി​റ​ത്തി​ന്‍റെ അ​ടി​സ്ഥാ​ന​ത്തി​ലാ​ണെ​ന്ന് നേ​ര​ത്തെ ബൈ​ഡ​ന്‍ വി​മ​ര്‍​ശി​ച്ചി​രു​ന്നു.കൊറോണ വൈ​റ​സി​നെ ചൈ​നീ​സ് വൈ​റ​സ് എ​ന്ന് ട്രം​പ് അ​ഭി​സം​ബോ​ധ​ന ചെ​യ്ത​തി​നേ​യും ജോ ​ബൈ​ഡ​ന്‍ കു​റ്റ​പ്പെ​ടു​ത്തി​യി​രു​ന്നു. പ്ര​സി​ഡ​ന്‍റ് പ​ദ​ത്തി​ലി​രു​ന്ന് ഒ​രാ​ളും മ​റ്റൊ​രു രാ​ജ്യ​ത്തി​നെ​തി​രെ ഇ​ത്ത​രം അ​ഭി​പ്രാ​യപ്ര​ക​ട​നം ന​ട​ത്താ​ന്‍ പാ​ടി​ല്ലെ​ന്നാ​യി​രു​ന്നു ബൈ​ഡ​ന്‍റെ വി​മ​ര്‍​ശ​നം. ഇ​തി​നെ​ല്ലാ​മു​ള്ള മ​റു​പ​ടി​ക​ളാ​ണ് ട്രം​പ് വൈ​റ്റ്ഹൗ​സി​ല്‍ ന​ട​ത്തി​യ വാ​ര്‍​ത്താ സ​മ്മേ​ള​ത്തി​ല്‍ ഉ​ട​നീ​ളം ന​ല്‍​കി​യ​ത്. ഇ​തി​നു മു​ന്‍​പും ക​റു​ത്ത​വ​ര്‍​ഗ​ക്കാ​രെ കൂ​ടു​ത​ല്‍ ചേ​ര്‍​ത്തു നി​ര്‍​ത്തി​യ പ്ര​സി​ഡ​ന്‍റാ​ണ് താ​നെ​ന്ന് ട്രം​പ് അ​ഭി​പ്രാ​യ​പ്പെ​ട്ടി​ട്ടു​ണ്ട്.

You might also like

Leave A Reply

Your email address will not be published.