ബയേണ്‍ മ്യൂണിക് മിഡ്ഫീല്‍ഡര്‍ ഈ ട്രാന്‍സ്ഫര്‍ വിന്‍ഡോയില്‍ ടീം വിടുമെന്ന് ക്ലബ് ചെയര്‍മാന്‍ കാള്‍ ഹെയ്ന്‍സ് റുമേനിഗീ

0

താരം ക്ലബ് വിടാനുള്ള ആഗ്രഹം ക്ലബ്ബിനെ അറിയിച്ചിട്ടുണ്ടെന്നും ക്ലബ് ആവശ്യപ്പെടുന്ന തുക ലഭിച്ചാല്‍ താരം ക്ലബ് വിടുമെന്നും ക്ലബ് ചെയര്‍മാന്‍ അറിയിച്ചു. നിലവില്‍ ഒരു വര്‍ഷം കൂടിയാണ് തിയാഗോക്ക് ബയേണ്‍ മ്യൂണിക്കില്‍ കരാര്‍ ബാക്കിയുള്ളത്. ബാഴ്‌സലോണയില്‍നിന്ന് 2013ലാണ് തിയാഗോ ബയേണ്‍ മ്യൂണിക്കില്‍ എത്തുന്നത്.താരത്തെ കൊണ്ട് പുതിയ കരാറില്‍ ഒപ്പിടിക്കാനുള്ള ശ്രമം പരാജയപ്പെട്ടതോടെയാണ് തിയാഗോ ക്ലബ് വിടുമെന്ന് ഉറപ്പായത്. പ്രീമിയര്‍ ലീഗ് ചാമ്ബ്യന്മാരായ ലിവര്‍പൂള്‍ ആണ് തിയാഗോയെ സ്വന്തമാക്കാന്‍ മുന്‍പന്തിയില്‍ ഉള്ളത്. അതെ സമയം കൊറോണ വൈറസ് ബാധയെ തുടര്‍ന്ന് ട്രാന്‍സ്ഫര്‍ തുകയില്‍ കുറവ് ഉണ്ടാവുമെന്ന് ക്ലബ് ചെയര്‍മാന്‍ പറഞ്ഞു.

You might also like

Leave A Reply

Your email address will not be published.