സ്പോര്‍ട്‌സ് കൗണ്‍സിലിന്റെ സഹകരണത്തോടെ ദുബായ് വാട്ടര്‍ സ്പോര്‍ട്‌സ് സമ്മര്‍ വീക്ക് രജിസ്‌ട്രേഷന്‍ തുടങ്ങി

0

ദുബായ് സ്പോര്‍ട്‌സ് കൗണ്‍സില്‍ പ്രസിഡന്റും ഇന്റര്‍നാഷണല്‍ മറൈന്‍ ക്ലബ് പ്രസിഡന്റുമായ ശൈഖ് മന്‍സൂര്‍ ബിന്‍ മുഹമ്മദ് ബിന്‍ റാഷിദ് അല്‍ മക്തൂമിന്റെ നിര്‍ദേശപ്രകാരമാണ് കായികപ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍ പുനരാരംഭിക്കുന്നത്.പ​ങ്കെ​ടു​ക്കാ​ന്‍ താ​ല്‍​പ​ര്യ​മു​ള്ള​വ​ര്‍ ദു​ബൈ ഇ​ന്‍​റ​ര്‍​നാ​ഷ​ന​ല്‍ മറൈ​ന്‍ ക്ല​ബി​ന്റെ വെ​ബ്​​സൈ​റ്റാ​യ www.dimc.ae വ​ഴി​യാ​ണ്​ ര​ജി​സ്​​റ്റ​ര്‍ ചെ​യ്യേ​ണ്ട​ത്.സ്​​പോ​ര്‍​ട്​​സ്​ കൗ​ണ്‍​സി​ലി​ന്റെ സ​ഹ​ക​ര​ണ​ത്തോ​ടെ​യാ​ണ്​ പ​രി​പാ​ടി. 25ന് ​ജു​മൈ​റ ബീ​ച്ചി​ല്‍​ ഫ്ലൈ ​ബോ​ര്‍​ഡ്​, മോട്ടോ​സ​ര്‍​ഫ്​ എ​ന്നീ മ​ത്സ​ര​ങ്ങ​ള്‍ ന​ട​ക്കും. 26ന്​ ​ക​യാ​ക്​ ഫി​ഷി​ങ്​, സ്​​റ്റാ​ന്‍​ഡ്​ അ​പ്പ്​ പാ​ഡി​ങ്​, കൈ​റ്റ്​ സ​ര്‍​ഫ്​ എ​ന്നി​വ​യും 27ന്​ ​മോ​ഡേ​ണ്‍ സൈ​ലി​ങ്ങും ന​ട​ക്കും. ക​യാ​ക്​​ ഫി​ഷി​ങ്ങും സ്​​റ്റാ​ന്‍​ഡ്​ അ​പ്പ്​ പാ​ഡി​ങ്ങും ആ​ദ്യ​മാ​യാ​ണ്​ ദു​ബൈ​യി​ല്‍ ന​ട​ക്കു​ന്ന​ത്.

You might also like

Leave A Reply

Your email address will not be published.