റിയല്‍മി എക്സ് 50 പ്രോയില്‍ ജൂലൈ ആദ്യം ആന്‍ഡ്രോയിഡ് 11 ബീറ്റ ലഭിക്കും

0

അടുത്തിടെ പുറത്തിറക്കിയ ആന്‍ഡ്രോയിഡ് 11 ബീറ്റ സ്വീകരിക്കുന്ന ബ്രാന്‍ഡിന്റെ കിറ്റിയില്‍ നിന്നുള്ള ആദ്യത്തെ സ്മാര്‍ട്ട്‌ഫോണായിരിക്കും റിയല്‍മി എക്സ് 50 പ്രോ 5 ജി. ആന്‍ഡ്രോയിഡ് 11 ബീറ്റ അപ്‌ഡേറ്റ് എല്ലാ റിയല്‍‌മി എക്സ് 50 പ്രോ 5 ജി യൂണിറ്റുകളിലേക്കും ജൂലൈ ആദ്യം ആരംഭിക്കുമെന്ന് റിയല്‍‌മി പ്രസ്താവനയില്‍ പറഞ്ഞു. ഇത് ഒരു പൊതു ബീറ്റ പതിപ്പായതിനാല്‍, ബീറ്റ അപ്‌ഡേറ്റുകള്‍ സ്വീകരിക്കുന്നതിനായി സൈന്‍ അപ്പ് ചെയ്ത റിയല്‍‌മി എക്സ് 50 പ്രോ ഉപയോക്താക്കള്‍ക്ക് അടുത്ത ആന്‍ഡ്രോയിഡ് പതിപ്പ് ലഭിക്കാന്‍ സാധ്യതയുണ്ട്. കൊറോണ വൈറസ് ലോക്ക്ഡൗണ്‍ കാരണം നിര്‍ത്തിവച്ച ശേഷം റിയല്‍മി എക്സ് 50 പ്രോ 5 ജി ഉത്പാദനം ഉടന്‍ പുനരാരംഭിക്കുമെന്ന് കമ്ബനി അറിയിച്ചു.

പിക്‌സല്‍ സ്മാര്‍ട്ട്‌ഫോണുകള്‍ക്കായി ആന്‍ഡ്രോയിഡ് 11 ബീറ്റ അപ്‌ഡേറ്റ് ഈ ആഴ്ച ആദ്യം ഗൂഗിള്‍ പുറത്തിറക്കിയിരുന്നു. എന്നിരുന്നാലും, പ്രോജക്റ്റ് ട്രെബിളിന് അനുസൃതമായി പ്രവര്‍ത്തിച്ച നിരവധി ഒഇ‌എമ്മുകള്‍‌ അവരുടെ സ്മാര്‍ട്ട്‌ഫോണുകള്‍‌ ഉടന്‍‌ അപ്‌ഡേറ്റിന് യോഗ്യമാകുമെന്ന് പ്രഖ്യാപിച്ചു. ആന്‍ഡ്രോയിഡ് 11 ബീറ്റ അപ്‌ഡേറ്റ് ബീറ്റ ചാനലിനു കീഴില്‍ പുറത്തിറക്കുമോ അതോ ഉപയോക്താക്കള്‍ അപ്‌ഡേറ്റുകള്‍ക്കായി സൈന്‍ അപ്പ് ചെയ്‌ത് അവരുടെ റിയല്‍മി എക്‌സ് 50 പ്രോ യൂണിറ്റുകളിലെ സ്ഥിരമായ ചാനലിന് കീഴില്‍ സ്വീകരിക്കേണ്ടതുണ്ടോ എന്ന് റിയല്‍മി പറഞ്ഞിട്ടില്ല. റിയല്‍‌മി എക്സ് 50 പ്രോ 5 ജിക്ക് പുറമെ ഭാവിയില്‍ കൂടുതല്‍ സ്മാര്‍ട്ട്‌ഫോണുകള്‍ക്ക് ആന്‍ഡ്രോയിഡ് 11 ബീറ്റ ലഭിക്കുമെന്നും കമ്ബനി പ്രസ്താവനയില്‍ പറഞ്ഞു.

You might also like

Leave A Reply

Your email address will not be published.