ഈ വര്‍ഷം നിങ്ങള്‍ക്ക് വാങ്ങാന്‍ കഴിയുന്ന ഏറ്റവും രസകരമായ സ്മാര്‍ട്ട്‌ഫോണുകളില്‍ ഒന്നാണ്

0

2019 മോട്ടറോള റേസര്‍, എന്നാല്‍ ഇത് ഒരു തരത്തിലും താങ്ങാനാവുന്ന സ്മാര്‍ട്ട്‌ഫോണ്‍ അല്ല. 1,25,000 രൂപയില്‍, റേസര്‍ ഇന്ത്യയില്‍ വില്‍പ്പനയ്‌ക്കെത്തുന്നു. ഇത് കൂടുതല്‍ ചെലവേറിയതാണ്. എന്നിരുന്നാലും, കൂടുതല്‍ ഫോണുകള്‍ വില്‍ക്കാനും ഓഹരികള്‍ ശൂന്യമാക്കാനും മോട്ടറോള ആഗ്രഹിക്കുന്നു, ഇത് മെഗാ ഡിസ്കൗണ്ട് വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു. ജനപ്രിയ ബോഗോ ഓഫറിന് ശേഷം മോട്ടറോള ഇപ്പോള്‍ റേസറിന് 500 ഡോളര്‍ കിഴിവ് വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു.

നിങ്ങള്‍ എല്ലാവരും ആവേശഭരിതരാകുന്നതിനുമുമ്ബ്, യു‌എസ് വിപണിയില്‍ ഈ ഓഫറിനൊപ്പം മാത്രമേ റേസര്‍ ലഭ്യമാകൂ എന്നും ഒരാള്‍ക്ക് ഇത് ഒരു നിശ്ചിത സമയത്തേക്ക് മാത്രമേ ലഭ്യമാകൂ എന്നും നിങ്ങള്‍ അറിഞ്ഞിരിക്കണം. കിഴിവ് ജൂണ്‍ 21 വരെ ലഭ്യമാണ്, ഇത് ബുക്ക് ചെയ്യാന്‍ ഈ വാരാന്ത്യം വരെ മാത്രമേ നിങ്ങള്‍ക്ക് സമയം നല്‍കൂ. ഓഹരികള്‍ നിലനില്‍ക്കുന്നതുവരെ ഓഫര്‍ നിലവിലുണ്ടെന്നും മോട്ടറോള പറയുന്നു. ഓഫര്‍ പ്രയോഗിക്കുമ്ബോള്‍, റേസറിന്റെ വില 999ഡോളറായി ആയി കുറയുന്നു, ഇത് യുഎസിലെ വണ്‍പ്ലസ് 8 പ്രോയ്ക്ക് തുല്യമാണ്. ഇത് അവരുടെ അടുത്ത സ്മാര്‍ട്ട്‌ഫോണില്‍ പുതിയ എന്തെങ്കിലും പരീക്ഷിക്കാന്‍ ആഗ്രഹിക്കുന്നവര്‍ക്ക് രസകരമായ ഒരു വാങ്ങലായി മാറുന്നു.

You might also like

Leave A Reply

Your email address will not be published.


Fatal error: Uncaught wfWAFStorageFileException: Unable to verify temporary file contents for atomic writing. in /home/thepeopl/public_html/wp-content/plugins/wordfence/vendor/wordfence/wf-waf/src/lib/storage/file.php:51 Stack trace: #0 /home/thepeopl/public_html/wp-content/plugins/wordfence/vendor/wordfence/wf-waf/src/lib/storage/file.php(658): wfWAFStorageFile::atomicFilePutContents('/home/thepeopl/...', '<?php exit('Acc...') #1 [internal function]: wfWAFStorageFile->saveConfig('livewaf') #2 {main} thrown in /home/thepeopl/public_html/wp-content/plugins/wordfence/vendor/wordfence/wf-waf/src/lib/storage/file.php on line 51