ഇന്തോനേഷ്യ 2021 ഫിഫ അണ്ടര്‍ 20 ലോകകപ്പ് വേദികള്‍ പ്രഖ്യാപിച്ചു

0

രാജ്യത്ത് നടക്കാനിരിക്കുന്ന 2021 ഫിഫ അണ്ടര്‍ 20 ലോകകപ്പിനുള്ള ഷോര്‍ട്ട്‌ലിസ്റ്റിലെ സാധ്യതയുള്ള 10 സ്‌പോര്‍ട്‌സ് സ്റ്റേഡിയങ്ങളില്‍ ആറെണ്ണത്തെ ഫുട്‌ബോള്‍ അസോസിയേഷന്‍ ഓഫ് ഇന്തോനേഷ്യ (പിഎസ്‌എസ്‌ഐ) ഔദ്യോഗികമായി തിരഞ്ഞെടുത്തു. ആറ് സ്റ്റേഡിയങ്ങള്‍ പ്രധാനപ്പെട്ടവ ജാവ ദ്വീപ്, സുമാത്ര ദ്വീപ്, ബാലി ദ്വീപ് എന്നിവിടങ്ങളിലാണെന്ന് സിന്‍‌ഹുവ വാര്‍ത്താ ഏജന്‍സി റിപ്പോര്‍ട്ട് ചെയ്യുന്നു.ഇന്തോനേഷ്യയുടെ തലസ്ഥാനമായ ജക്കാര്‍ത്തയിലെ ഗെലോറ ബംഗ് കര്‍നോ, കിഴക്കന്‍ ജാവ പ്രവിശ്യയുടെ തലസ്ഥാനമായ സുരബായയിലെ ഗെലോറ ബംഗ് ടോമോ, പശ്ചിമ ജാവ പ്രവിശ്യയിലെ ബന്ദൂങിലെ സി ജലക് ഹരുപത് സ്റ്റേഡിയം, തെക്കന്‍ സുമാത്ര പ്രവിശ്യയുടെ തലസ്ഥാനമായ പാലെംബാംഗിലെ ഗെലോറ ശ്രീവിജയ സ്റ്റേഡിയം , ബാലി പ്രവിശ്യയിലെ റിസോര്‍ട്ട് ദ്വീപിലെ ഗിയാന്‍യാര്‍ ജില്ലയിലെ കാപ്റ്റന്‍ വയാന്‍ ഡിപ്ത സ്റ്റേഡിയം എന്നിവയാണ് വേദികള്‍. അണ്ടര്‍ 20 ലോകകപ്പ് 2021 മെയ് 20 മുതല്‍ ജൂണ്‍ 12 വരെ നടക്കും.

You might also like

Leave A Reply

Your email address will not be published.