ഭീ​തി വി​ത​ച്ച്‌ കൊ​റോ​ണ വൈ​റ​സ് ചൈ​ന​യി​ല്‍ പ​ട​രു​മ്ബോ​ള്‍ ആ​വ​ശ്യ​ത്തി​ന് മാ​സ്കു​ക​ളും പ്ര​തി​രോ​ധ സാ​മ​ഗ്രി​ക​ളും കി​ട്ടാ​തെ വു​ഹാ​ന്‍ ന​ഗ​രം

0

സം​ഭ​രി​ച്ച ട​ണ്‍ ക​ണ​ക്കി​ന് മെ​ഡി​ക്ക​ല്‍ സാ​മ​ഗ്രി​ക​ള്‍ വി​ത​ര​ണം ചെ​യ്യാ​നാ​കാ​തെ കെ​ട്ടി​ക്കി​ട​ക്കു​മ്ബോ​ള്‍ റെ​ഡ് ക്രോ​സി​ന്‍റെ ഏ​കോ​പ​ന​മി​ല്ലാ​യ്മാ​യാ​ണ് കാ​ര​ണ​മെ​ന്ന ആ​രോ​പ​ണ​മാ​ണ് ഉ​യ​രു​ന്ന​ത്.

കൊ​റോ​ണ ബാ​ധ​യു​ള്ള​വ​രെ ചി​കി​ത്സി​ക്കു​ന്ന ഏ​ഴ് ആ​ശു​പ​ത്രി​ക​ളാ​ണ് വു​ഹാ​നി​ലു​ള്ള​ത്. ഇ​വി​ടെ​യെ​ല്ലാം മെ​ഡി​ക്ക​ല്‍ സാ​മ​ഗ്രി​ക​ള്‍​ക്ക് ക്ഷാ​മം നേ​രി​ടു​ക​യാ​ണ്. എ​ന്നാ​ല്‍ കൊ​റോ​ണ ബാ​ധി​ത​രെ ചി​കി​ത്സി​ക്കാ​ത്ത ആ​ശു​പ​ത്രി​ക​ളി​ല്‍ സാ​ധ​ന​ങ്ങ​ള്‍ കെ​ട്ടി​ക്കി​ട​ക്കു​ക​യും ചെ​യ്യു​ന്നു​ണ്ട്. ജീ​വ​ന്‍ പ​ണ​യം വ​ച്ച്‌ ത​ങ്ങ​ള്‍ ജോ​ലി ചെ​യ്യു​മ്ബോ​ഴും റെ​ഡ് ക്രോ​സി​ന്‍റെ ഏ​കോ​പ​ന​മി​ല്ലാ​യ്മ​യും കാ​ര്യ​ക്ഷ​മ​മ​ല്ലാ​ത്ത പ്ര​വ​ര്‍​ത്ത​ന​വു​മാ​ണ് ഈ ​അ​വ​സ്ഥ​ക്ക് കാ​ര​ണ​മെ​ന്ന ആ​രോ​പ​ണ​മാ​ണ് ഡോ​ക്ട​ര്‍​മാ​രും ന​ഴ്സു​മാ​രും ഉ​യ​ര്‍​ത്തു​ന്ന​ത്.

രാ​ജ്യ​ത്തി​ന്‍റെ വി​വി​ധ ഭാ​ഗ​ങ്ങ​ളി​ല്‍ നി​ന്ന് ശേ​ഖ​രി​ച്ച വ​സ്തു​ക്ക​ള്‍ അ​ര്‍​ഹി​ക്കു​ന്ന ക​ര​ങ്ങ​ളി​ലെ​ത്തി​ക്കാ​ന്‍ റെ​ഡ് ക്രോ​സി​ന് ക​ഴി​യു​ന്നി​ല്ലെ​ന്നും പ​രാ​തി ഉ​യ​രു​ന്നു​ണ്ട്. കൊ​റോ​ണ ഭീ​തി​യു​ള്ള​തി​നാ​ല്‍ പ്ര​തി​രോ​ധ​വ​സ്തു​ക്ക​ളു​ടെ വി​ത​ര​ണ​ത്തി​ന് ആ​വ​ശ്യ​ത്തി​ന് സ​ന്ന​ദ്ധ​പ്ര​വ​ര്‍​ത്ത​ക​രെ കി​ട്ടാ​ത്ത​തും തി​രി​ച്ച​ടി​യാ​ണ്. ര​ണ്ട് മി​ല്യ​ണ്‍ മാ​സ്ക്കു​ക​ള്‍ ശേ​ഖ​രി​ച്ച റെ​ഡ്ക്രോ​സി​ന് ഇ​തു​വ​രെ ര​ണ്ട് ല​ക്ഷം മാ​സ്ക്കു​ക​ള്‍ മാ​ത്ര​മാ​ണ് വി​ത​ര​ണം ചെ​യ്യാ​നാ​യി​ട്ടു​ള്ള​ത്.

You might also like

Leave A Reply

Your email address will not be published.