ടോയോട്ടയുടെ പുതിയ കാറുകള്‍ വിപണിയിലേക്ക് ഉടന്‍ വരുന്നു

0

അതായത്, വാഹനപ്രേമികള്‍ക്ക് ഏറെ പ്രീയങ്കരമാകുന്ന തരത്തിലുളള ഒരു പുതിയ കാറാണ് ഇത്തവണ ജപ്പാന്‍ നിര്‍മ്മാതാക്കളായ ടോയോട്ട പുറത്തെത്തിച്ചിരിക്കുന്നത്. അതിനാല്‍ വലിപ്പംകൊണ്ടും ഓടിക്കുന്നതലുള്ള സുഖം കൊണ്ടും ഇന്നോവയ്ക്ക് ധാരാളം ആരാധകരെ നേടിക്കൊടുക്കാന്‍ കഴിഞ്ഞിട്ടുണ്ട് ടൊയോട്ടയ്ക്ക്. മാത്രമല്ല, ഇന്നോവയുടെ വലുപ്പമാണ് ആകര്‍ഷകമായ പ്രധാന സവിശേഷത. അതേസമയം,ഇന്നോവയെ വെല്ലുന്ന വലുപ്പമായാണ് ടൊയോട്ടയും ഇത്തവണ പുറത്തെത്തിയിരിക്കുന്നത്. മാത്രമല്ല, ആല്‍ഫാര്‍ഡ്, ഹയേസ് എംപിവികളെ ഇങ്ങോട്ടു കൊണ്ടുവരുമെന്ന് ജാപ്പനീസ് നിര്‍മ്മാതാക്കള്‍ അറിയിച്ചിരിക്കുന്നത്. എന്നാല്‍, അടുത്തവര്‍ഷം പുതിയ ആല്‍ഫാര്‍ഡ്, ഹയേസ് മോഡലുകളെ ഇന്ത്യന്‍ വിപണിയില്‍ പ്രതീക്ഷിക്കാവുന്നതാണ്. മാത്രമല്ല, എംപിവി ശ്രേണിയില്‍ ആവശ്യക്കാര്‍ വര്‍ധിക്കുന്നത് കണ്ടാണ് ആഢംബര മോഡലുകളുമായി കളം നിറയാനുള്ള കമ്ബനിയുടെ നിലവിലെ തീരുമാനം. കൂടാതെ, ഉയര്‍ന്ന ബിസിനസ് ക്ലാസ് യാത്രകള്‍ക്കായുള്ള വാഹനം എന്നനിലയിലാണ് ആല്‍ഫാര്‍ഡ്, ഹയേസ് മോഡലുകള്‍ ശ്രദ്ധേയമാവുന്നത്. മാത്രമല്ല, നേരത്തെ 2018 എക്സ്പോയില്‍ ആല്‍ഫാര്‍ഡിനെ കമ്ബനി കാഴ്ച്ചവെച്ചിരുന്നു.അതോടൊപ്പം, ടൊയോട്ട ഇന്നോവ ക്രിസ്റ്റയ്ക്ക് മേലെയുള്ള എക്സ്ട്രാപ്രീമിയം എംപിവിയാകും ഇന്ത്യന്‍ വരവില്‍ ടൊയോട്ട ആല്‍ഫാര്‍ഡ്. കൂടാതെ, രണ്ട് പെട്രോള്‍ എഞ്ചിന്‍ പതിപ്പുകളിലും ഒരു ഹൈബ്രിഡ് പരിവേഷത്തിലുമാണ് രാജ്യാന്തര വിപണികളില്‍ ആല്‍ഫാര്‍ഡ് അണിനിരക്കുന്നത്. 179 ബിഎച്ച്‌പി കരുത്തും 2.5 ലിറ്റര്‍ നാലു സിലിണ്ടര്‍ പെട്രോള്‍ എഞ്ചിന്‍ മോഡല്‍ ഉത്പാദിപ്പിക്കും. ഇതിനുപുറമെ, വൈദ്യുത മോട്ടോര്‍ പിന്തുണയോടെയുള്ള 2.5 ലിറ്റര്‍ നാലു സിലിണ്ടര്‍ എഞ്ചിന്‍ പരിവേഷത്തിലാണ് ആല്‍ഫാര്‍ഡ് ഹൈബ്രിഡിന്റെ ഒരുക്കം. മാത്രമല്ല, എട്ടു സ്പീഡ് ഓട്ടോമാറ്റിക്, സിവിടി ഗിയര്‍ബോക്സ് ഓപ്ഷനുകളെ എംപിവിയില്‍ ജാപ്പനീസ് നിര്‍മ്മാതാക്കള്‍ കാഴ്ചവെക്കുന്നുണ്ട്.

You might also like

Leave A Reply

Your email address will not be published.